तारक मेहता का उल्टा चश्मा मधील चंपक चाचाची पत्नी कसली भारी दिसते, बघा तिचे फोटो

जेव्हा जेव्हा आपण एखाद्या विनोदी मालिकांबद्दल बोलतो तेव्हा पहिले नाव येते ते म्हणजे “तारक मेहता का उल्टा चश्मा”. मालिका वर्षानुवर्षे आपले मनोरंजन करीत आहे. या मालिकेत विनोदी क्षेत्रात एक वेगळी ओळख निर्माण झाली आहे. या मालिकांमधील प्रत्येक पात्र वेगळे आहे. या प्रत्येकाचे स्वतःचे खास वैशिष्ट्य आहे. मालिकांमधील प्रत्येक पात्र आपल्याला खूप हसवते. परंतु एक अशी भूमिका आहे जी नेहमी संकटात असते आणि हे पात्र समस्या पाहून आपण आपल्या हाश्यावर नियंत्रण ठेवू शकत नाही. होय, तुमच्या लक्षात आलेच असेल. आम्ही जेठा लाल बद्दल बोलत आहोत. जेठा लाल आणि त्रास यांचे नाते हे अतूट आहे.

पण मालिकेत एक व्यक्ती आहे ज्याला जेठा लाल सर्वात जास्त घाबरतो आणि सर्वात जास्त आदर करतो. चंपकलाल जयंतीलाल गाडा असे त्यांच्या वडिलांचे नाव आहे. मालिकेतील प्रत्येकजण त्यांना चंपक चाचा म्हणतो.

पण तुम्हाला माहिती आहे का की चंपक चाचा भूमिका साकारणारा अभिनेता अमित भट्ट फार म्हातारा नाही पण खऱ्या आयुष्यात खूप तरुण आहे. वडिलांची भूमिका साकारणारा अमित भट्ट खऱ्या आयुष्यात खूप तरुण आहे. आणि चंपक काकांची बायको त्याच्यापेक्षा लहान आणि सुंदर आहे.

काका चंपकची पत्नी खूपच सुंदर आहे: – काका चंपकची पत्नी इतकी लोकप्रिय आहे की तिला पाहून तुमचे डोळे रूंदा होतील. वयस्क चंपक लालची पत्नी इतकी सुंदर आणि आकर्षक असू शकते हे आपण स्वप्नातही पाहू शकत नाही. तिचे सौंदर्य एखाद्या अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. ती दिसण्यात खूपच सुंदर आहे. आज आम्ही तुम्हाला या सुंदर अमित भट्ट उर्फ ​​चंपक चाचाच्या पत्नीशी ओळख करून देणार आहोत. त्याची चित्रे पाहिल्यानंतर तुम्ही खात्रीने त्याच्याबद्दल वेडे व्हाल.

अमित भट्ट यांची पत्नी इतकी सुंदर आहे की ती तिच्या सौंदर्याने कोणत्याही मॉडेलला हरवू शकते. सीरियलमध्ये चंपाकच्या काकाची बायको कोणी पाहिली नाही, परंतु खऱ्या आयुष्यात त्याची बायको पाहिल्यास तुम्हाला घाम फुटेल. तर आज आम्ही तुमच्यासाठी अमित भट्ट यांच्या पत्नीची काही खास छायाचित्रे घेऊन आलो आहोत. तुम्हाला माहिती आहे काय कया म्हातारा दिसणारा चंपक काका फक्त 43 वर्षांचा आहे. त्यांना जुळेही आहेत. अमित गेली १६ वर्षे थिएटरशी संबंधित असून अनेक हिंदी व गुजराती नाटकांमध्ये काम केले आहे.

“तारक मेहता का उल्टा चश्मा” ची सुरुवात वर्ष 2008 मध्ये झाली होती. या मालिकेचे दिग्दर्शक हर्षद जोशी आहेत. ही मालिका गेल्या 10 वर्षांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. या मालिकेचे आतापर्यंत 2,405 हून अधिक भाग प्रसारित झाले आहेत. भारतीय दूरदर्शनच्या इतिहासातील ही आतापर्यंतची सर्वात मोठी मालिका आहे… मित्रांनो, आम्हाला आशा आहे की तुम्हाला आमचा लेख आवडला असेल. जर आपल्याला आमचा हा लेख आवडला असेल तर तो नक्की आपल्या मित्रांसह शेयर करा.