स्वामी कृपेने मिठाचे ७ उपाय केल्याने घरात भरपूर पैसे आणि सुख शांती येते…

.

ज्योतिष शास्त्राच्या वास्तुशास्त्रानुसर, मीठात आश्चर्यकारक शक्ती असते जी केवळ आपल्या घरात सकारात्मक उर्जाच भरत नाही तर आपल्या घरात आनंद आणि समृद्धी वाढवते.

ज्योतिषशास्त्रानुसार मीठला चंद्र आणि शुक्र यांचा प्रतिनिधी मानला जातो. काही लोक मीठाला राहूचे प्रतिक मानतात, ते वापरुन तुम्हाला काही मिठाचे फायदे मिळू शकतात. तर चला आपण जाणून घेऊ यात मिठाचे काही चमत्कारीक उपाय जे आपल्या जीवनातील सर्व त्रास दूर करेल आणि आयुष्यातील आनंदच भरु शकेल.

द्रुस्ट काढण्यासाठी :
मीठचा वापरुन करून ‘दुष्ट ‘ काढण्या बाबत आपण ऐकले असेलच. हा उपाय भारतीय कुटूंबियांमध्ये बहुचर्चित आहे. या उपायानुसार, एखाद्या व्यक्तीला द्रुस्ट झाल्या माहित पडले, त्याने एक चिमूटभर मीठ घ्यावे आणि ते डोके ते पायापर्यंत फिरवावे आणि नंतर ते वाहत्या पाण्यात सुडून दयावे. असे मानले जाते की हे उपाय केल्याने द्रुस्ट दोष दूर होतो .

नकारात्मक ऊर्जा काढून टाकण्यासाठी :
जर एखाद्या व्यक्तीला घरात नकारात्मक उर्जा वाटली असेल किंवा कोणत्याही चिंतेमुळे काळजीत असेल तर एका काचेच्या भांड्यात मीठ घालावे आणि घराच्या कोणत्याही कोपऱ्यात ठेवावे. नकारात्मक ऊर्जा घराबाहेर जाईल.

गरीबी दूर करण्यासाठी :
आठवड्यातून एकदा, गुरुवार सोडून घर पुसताना, थोडेसे जाड मीठ (समुद्रातील मीठ) पाण्यात घालावे. घराच्या नकारात्मक उर्जासुद्धा या उपायाने नष्ट होते. पर्यावरणाची शुद्धता वाढते. यामुळे लक्ष्मी प्राप्त होण्यास मदत होईल आणि घरात बरकत राहण्यास मदत होते .

पैशाचा प्रवाह राखण्यासाठी :
घरात पैशाचा प्रवाह टिकवण्यासाठी, एक ग्लास घ्या, त्यात पाणी आणि मीठ मिसळा आणि घराच्या दक्षिणेकडील कोपऱ्यात ठेवा आणि ग्लासच्या माघे एक लाल लाईट लावा आणि जेव्हा पाणी सुकते तेव्हा तो ग्लास स्वच्छ करून त्यात पुन्हा मीठ घालावे.

व्यवसायाची वाढ होण्यासाठी :
आपण व्यवसाय वाढू इच्छित असल्यास किंवा भरपूर नफा कमवू इच्छित असाल तर मग काळे मीठ लाल कपड्यात बांधा आणि आपल्या कार्यालयाच्या मुख्य गेटवर आणि तिजोरीच्या वर टांगून ठेवा, लवकरच आपल्याला नफा मिळेल.

रोगापासून मुक्त होण्यासाठी :
जर एखादी व्यक्ती दीर्घकाळापर्यंत आजाराने ग्रस्त असेल तर बेडसाइडवर एका काचेच्या भांड्यात मीठ ठेवा. एका आठवड्यानंतर मीठ बदला आणि पुन्हा मीठ ठेवा. हळूहळू, त्या व्यक्तीची तब्येत सुधारण्यास सुरवात होईल.

मीठने घर पुसा :
जर आपल्याला असे वाटत असेल की आपल्या घरात नकारात्मक शक्ती आहे जी आपल्या घरात भरपूर कलेश उत्पन्न करते आहे, तर आपण गुरुवारी घर वगळता उर्वरित दिवसात उरलेल्या पाण्यात मीठ घाला आणि त्यानंतर त्यास पुसून टाका. ते पाणी. आपल्याला काही दिवसात फायदा होईल.