बच्चन कुटूंबियांवर आजून एक संकट, अभिषेक पासून वेगळी होत आहे ऐश्वर्या राय? जूनियर बच्चनने सांगितली संपूर्ण कहाणी..

अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन…

हिने विविध कारणांमुळे कलाविश्वात स्वत: साठी नाव कमावणाऱ्या सेलिब्रिटींच्या यादीतील एक नाव आहे. अभिनयाबरोबरच ऐश्वर्या काही सामाजिक आणि स्वयंसेवी संस्थांशीही संबंधित आहे. आपल्या कामाचे अनुकरण बाकी लोकांनी करावं या उद्देशाने ती विविध क्षेत्रात काम करताना दिसते.

माजी विश्व सौंदर्य ऐश्वर्या रायचे लाखो चाहते आहेत. तिने मेगास्टार अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चनशी लग्न केले आहे. दोघांचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले पण लॉकडाऊन दरम्यान एक बातमी प्रेक्षकांना चकित करेल.

सर्व काही ठीक नाहीये: – एका अहवालानुसार असं व्हायरल होत आहे कि त्यांच्या सर्व काही ठीक नाही आहे. त्या अहवालात असा दावा करण्यात आला आहे की अभिषेक बच्चन आणि त्यांची पत्नी ऐश्वर्या राय यांच्यात काही प्रॉब्लेम चालू आहेत, त्यामुळे ते दोघे घटस्फोट घेण्याचा विचार करत आहेत. हा संपूर्ण प्रकरणावर मौन पाळले जाते.

ऐश्वर्या आणि अभिषेकचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला असून या बातम्यांवरून दोघांच्या वेगळ्या होण्याच्या बातम्या उपस्थित झाल्या आहेत अभिषेक बच्चन म्हणाला की सत्य मला माहित आहे त्यासोबतच मीडियाला किती गंभीरपणे घ्याचे आहे हेही त्याला माहित आहे असे तो म्हणाला.

व्हिडिओ व्हायरल होत आहे:- ऐश्वर्या आणि अभिषेकचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे आणि दोघांच्या वेगळ्या होण्याच्या बातम्या समोर आल्या आहेत.
अभिषेक म्हणाला कि मीडियावर किती लक्ष द्यायचे हे त्याला माहित आहे आणि मी सत्य काय आहे ते जाणून आहे.

कोणत्याही बाहेरच्या पक्षाची आवश्यकता नाही:– अभिषेक बच्चन पुढे म्हणाले की, ते बाहेरील कोणत्याही पक्षाला आपले विचार मांडण्याचा अधिकार देणार नाहीत. आयुष्य कसे जगायचे ते मला चांगले माहित आहे. माझ्या बायकोलाही हे चांगल्या प्रकारे समजते. मला माहित आहे की ती माझ्यावर किती प्रेम करते. माझी पत्नी माझ्यावर किती प्रेम करते हे मी जगाला सांगण्याची गरज नाही.

खोटी बातमी आहे:- माध्यमांचे लक्ष वेधून अभिषेक बच्चन म्हणाले की मीडिया त्यांच्या सोयीसाठी खोटी बातमी देत ​​आहे आणि मीडिया बातम्या देऊ शकतो, तो एक सार्वजनिक व्यक्ती आहे आणि माध्यमांना कायम आनंदी ठेवू शकत नाही. काही हरकत नाही.

पण अनेकांना असा प्रश्न पडला असेल की अभिषेकने ऐश्वर्याला लग्नासाठी कसे विचारले. अभिषेकने एका ट्विटमध्ये हे उघड केले होते की त्यांचे नाते कसे सुरू होते.

अभिषेकने काही वर्षांपूर्वी ट्विट केले होते, त्यावेळी ऐश्वर्याने त्याच्याशी लग्न करण्याचे कबूल केले होते त्या काळाची आठवण करून दिली. न्यूयॉर्कच्या गोठवण्याऱ्या थंडीत तिने बाल्कनीमध्ये उभे राहून मला होकार दिला होता.

अभिषेकच्या या ट्विटनंतर त्याच्या आणि ऐश्वर्याच्या नात्याबाबतची चर्चा रंगू लागली. काही चित्रपटांमध्ये वास्तविक जीवनात जोडीने एकत्र काम केले आहे आणि त्यांच्या ऑनस्क्रीन आणि ऑफस्क्रीन केमिस्ट्रीने नेहमीच अनेकांचे लक्ष वेधून घेतले आहे.

ऐश्वर्या लग्नानंतर काही काळ चित्रपटांपासून दूर राहिली होती. पण तिने पुन्हा एकदा चित्रपटसृष्टीतील अनेकांचे लक्ष वेधून घेत बी-टाऊनमध्ये पदार्पण केले. आता या चित्रपटाच्या निमित्ताने ऐश्वर्या आणि अभिषेकचे चाहते स्टार जोडप्यांना पुन्हा एकदा रुपेरी पडद्यावर पाहण्यास उत्सुक आहेत. त्यामुळे चाहत्यांची ही इच्छा आगामी काळात पूर्ण होईल.