करिश्मा कपूरची मुलगी आहे एकदम कड़क, बघा फोटो

बॉलिवूड अभिनेत्री करिश्मा कपूरची मुलगी आणि करीना कपूरची भाची समायरा नुकतीच 16 वर्षांची झाली. या खास प्रसंगी करीना कपूरने समायरा सोबतचा एक फोटो शेअर केला, जो सोशल मीडियावर खूप लोकप्रिय झाला आहे. करिश्माने तिच्या मुलीचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले जे सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाले.

समायरा बहुतेक लाइमलाइटपासून दूर राहते, पण तिचे नाव बॉलिवूडच्या लोकप्रिय स्टार किड्सच्या यादीतही येते. दुसरीकडे, जर आपण सौंदर्याबद्दल बोललो तर करिश्माची मुलगी कोणापेक्षा कमी नाही. सध्या समायराचं पूर्ण लक्ष अभ्यासावर आहे. ती मुंबईतील धीरूभाई अंबानी शाळेत शिकते.

अरमान जैनच्या लग्नादरम्यान कपूर घराण्यातील प्रत्येक व्यक्तीने बरीच चर्चा केली होती. याच लग्नात करिश्माची मुलगी समायरा ने सर्वांचे लक्ष वेधून घेण्यात यशस्वी ठरली होती. मग ते अरमानचे लग्न असो किंवा लग्नाच्या रिसेप्शनची रात्र. समायरा तिथे चमकत होती. अदारा तिची आई करिश्मासारखीच सुंदर आहे.

करिश्माने तिच्या मुलीसोबतचे अनेक फोटो शेअर करत लिहिले की, मी आणि माझ्या मुलीने सारखे कपडे घातले होते. करिश्मा-समायरा या दोघींनीही पारंपरिक पांढऱ्या रंगाचा लेहेंगा परिधान केला होता. जिथे एकीकडे लग्नाच्या फंक्शन्समध्ये करिश्मा लांब कुर्ती आणि लेहेंग्यात दिसली. तर तिथे त्याच्या मुलीचा लेहेंगाही खूप सुंदर दिसत होती. अरमानच्या रिसेप्शनमध्येही आई-मुलीच्या जोडीने डिझायनर मनीष मल्होत्राचे डिझाइन केलेले कपडे कॅरी केले होते.

समायरा लग्नाच्या दिवशी गुलाबी रंगाचा लेहेंगा परिधान केला होता. तिचा लेहेंगा आईच्या साडीशी जुळत होता. समायरा उंची तिची आई करिश्मा इतकीच आहे. त्यामुळे अशा स्थितीत दोघांची जुळवाजुळव प्रत्येक वेळी सर्वांचे लक्ष वेधून घेत होती. करिश्मा ९० च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. करिश्माने अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. चित्रपटांनंतर, तिने 2004 मध्ये संजय कपूरशी लग्न केले ज्यांच्यासोबत तिला समायरा आणि कियान ही दोन मुले आहेत.

घट स्फो टानंतर, करिश्मा कपूर मुलगी समायरा आणि मुलगा कियान या दोघांची जबाबदारी सांभाळत आहे, परंतु मुले अनेकदा वडील संजय कपूर यांना भेटतात. मुले वडील संजय कपूर यांना भेटायला जात असतात. घट
स्फोटानंतर संजयने मुलांच्या नावावर 10 कोटी रुपयांचा ट्रस्ट दिला आहे, तर करिश्मालाही डुप्लेक्स घर देण्यात आले आहे. सांगू इच्छितो कि, संजय मुलांचे शिक्षण आणि इतर खर्चही करत आहे. समायराही तिच्या वडिलांच्या जवळ आहे. समायरा अनेकदा तिच्या वडिलांसोबत वेळ घालवण्यासाठी भेटायला जाते.

करिश्माची मुलं काकू करीना कपूरशी खूप अटॅच आहेत. अनेकदा ते तिच्या मावशीच्या घरी जातात. लहान भाऊ तैमूरसोबतही त्याचे चांगले संबंध आहेत. समायरा कपूरचे वडील संजय कपूर यांच्या नवीन कुटुंबाशीही चांगले संबंध आहेत. तो अनेकदा संजय कपूर आणि त्याची पत्नी प्रिया सचदेव यांच्यासोबत वेळ घालवताना दिसतो. लाइमलाइटपासून दूर, समायरा अनेकदा आई करिश्मासोबत स्पॉट केली जाते. कधी ती विमानतळावर दिसते.