‘पु’ष्पा’ अभिनेत्री रश्मि’का मंदा’नाचे न्यू’ड फोटो वाय’रल…आता वाटतेय लाज…

नक्की वाचा..!!

दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील लोकप्रिय आणि सुंदर अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना आजकाल तिच्या ‘पुष्पा’ या ब्लॉकबस्टर चित्रपटाद्वारे चाहत्यांचे खूप मनोरंजन करत आहे. या चित्रपटात ती दक्षिण भारतीय चित्रपटांचा सुपरस्टार अल्लू अर्जुनसोबत दिसली आहे . अल्लूसोबतच काम केल्याने या चित्रपटातून रश्मिकाची लोकप्रियताही वाढली आहे.

‘पुष्पा’ चित्रपटात रश्मिका ‘श्रीवल्ली’च्या भूमिकेत दिसत आहे. गावातील एका साध्या मुलीच्या भूमिकेत दिसणारी रश्मिका सगळ्यांनाच आवडते. मात्र, रश्मिका खऱ्या आयुष्यात खूप सुंदर आणि ग्लॅमरस आहे. तिच्या सौंदर्याची सर्वत्र चर्चा आहे.

रश्मिकाला तिच्या सौंदर्यामुळे ‘नॅशनल क्रश’चा टॅगही देण्यात आला आहे. खऱ्या आयुष्यात रश्मिका तिच्या बोल्ड आणि हॉ ट स्टाईलने चाहत्यांचे होश उडवत असते. अनेकवेळा अभिनेत्रीला तिच्या कपड्यांमुळे लाजि रवाणे सहन करावे लागले आहे. एकदा एका कार्यक्रमा दरम्यान रश्मिका सर्वांसमोर लाजली. त्यानंतर त्याच्या कपड्यांवरून त्याची इ ज्जत गेली आहे.

‘पुष्पा’पूर्वी ही रश्मिकाची चांगलीच लोकप्रियता होती, मात्र या चित्रपटाच्या ब्लॉकबस्टरनंतर आता रश्मिकाची फॅन फॉलोइंग आणखी वाढली आहे. यासोबतच रश्मिकाशी संबंधित अनेक किस्सेही समोर येत आहेत. आज आम्ही तुम्हाला असाच एक किस्सा सांगत आहोत जेव्हा रश्मिका Op ss Mo mentची शिकार झाली होती.

रश्मिकाच्या मुलाखतीच्या वेळी खुर्चीवर बसलेल्या रश्मिकाने जेव्हा तिची बसण्याची जागा बदलली तेव्हा तिची अंत र्व स्त्रेही दिसली. त्याचे फोटो आणि व्हि डिओ सोशल मीडियावर व्हा यरल झाले. ज्यामुळे अभिनेत्रीला तों ड खाली घालावे लागले.

‘नॅशनल क्र श’चा टॅग मिळालेली रश्मिका अनेकदा तिच्या कपड्यांनी आणि तिच्या लूकने चाहत्यांची मने जिंकते, पण अनेक प्रसंगी तिला तिच्या कपड्यांमुळे इ ज्जत घालवली आहे. एकदा त्यांच्या मुलाखतीतही असेच घडले होते. पिवळा रंग टी-ड्रेसमध्ये दिसणारी रश्मिका उ प्स मो मेंटची शिकार झाली.

एका लाईव्ह कार्यक्रमा दरम्यान रश्मिकाने पिवळ्या रंगाचा ड्रेस घातला होता, ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत होती, परंतु ड्रेस खूपच लहान असल्यामुळे रश्मिकाने ओ प्स मोमें टमध्ये सापडली. संभाषणा दरम्यान, जेव्हा तिने तिची बसण्याची स्थिती बदलली तेव्हा तिची अंत र्व स्त्रेही चाहत्यांना दिसली.

शॉर्ट ड्रेसमुळे रश्मिकाच्या आतले कपडेही कॅमेऱ्यात कै द झाले. मात्र, अभिनेत्रींसाठी ही गोष्ट नवीन नाही. दर रोज अभिनेत्री ओ प्स मोमें टला ब ळी पडत असतात.

रश्मिकाने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात वयाच्या 20 व्या वर्षी ‘किरिक पार्टी’ या कन्नड चित्रपटातून केली होती. त्याच वेळी, 2018 मध्ये त्याने ‘चलो’ या चित्रपटाद्वारे तेलुगू चित्रपटसृष्टीत पाऊल ठेवले. आता ती हिंदी चित्रपटसृष्टीत पदार्पण करणार आहे. ‘मिशन मजनू’ आणि ‘गुडबाय’ हे त्यांचे आगामी चित्रपट आहेत. हे दोन्ही बॉलिवूड चित्रपट आहेत.