सलमान खान करतोय लग्न? ह्या अभिनेत्रीशी होणार लग्न….

चित्रपट जगतातील…

प्रसिद्ध आणि दबंग अभिनेता सलमान खानची माजी प्रेयसी असलेली अभिनेत्री कतरिना कैफ हिने चित्रपट जगतातील एक अभिनेता विक्की कौशल याच्याशी लग्नगाठ बांधली आहे. काही दिवसांपूर्वीच कतरिना कैफने विकी कौशलशी लग्न करून सात जन्माची गाठ बांधली आहे. दोघांनी लग्न करून एकत्र राहण्याची शपथ घेतली आहे. कतरिना कैफच्या लग्नानंतर आता दबंग अभिनेता सलमान खानही लग्नबंधनात अडकणार असल्याची बातमी मीडियात प्रसार हुपोटांना दिसत आहे.

पण प्रसारमाध्यमांमध्ये पसरलेल्या या बातमीत कितपत सत्य आहे, जाणून घेऊया! चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेता असलेल्या ज्येष्ठ अभिनेते शत्रुघ्न सिन्हा यांची मुलगी सोनाक्षी सिन्हा खान कुटुंबाची सून होणार आहे, अशी बातमी प्रसारमाध्यमांमध्ये येत आहेत. पण आम्ही तुम्हाला हे देखील सांगू इच्छितो की ही बातमी पूर्णपणे खरी नाही, ही बातमी अर्धी सत्य आहे.

अर्थात, सोनाक्षी सिन्हा लवकरच खान कुटुंबाची सून होणार आहे, पण सोनाक्षी सिन्हा दबंग अभिनेता सलमान खान सोबत लग्न करत नाहीये तरअभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा दबंग अभिनेता सलमान खानचा धाकटा भाऊ सोहेल खानच्या मेहुण्यासोबत लग्न करणार आहे. सोहेल खानच्या मेहुण्याचे नाव बंटी सचदेवा आहे. बंटी सोहेलची पत्नी सीमाचा सख्खा भाऊ आहे. बंटी सचदेव आणि सोनाक्षी सिन्हा खूप दिवसांपासून रिलेशनशिपमध्ये आहेत आणि त्यांच्या कुटुंबीयांना त्यांच्या नात्यावर कोणताही आक्षेप नसल्याचे सांगण्यात येत आहे.

उलट दोघांचे कुटुंबीय या नात्यावर खूप खूश दिसत आहेत. बंटी सचदेवा हे व्यवसायाने असिस्टंट डायरेक्टर आहेत. या नात्यातील सर्वात धक्कादायक बाब म्हणजे बंटी सचदेवाने 2009 मध्ये अंबिका चौहानशी लग्न केले, परंतु बंटीचे लग्न केवळ 4 वर्षे टिकले, त्यानंतर बंटीने पत्नी अंबिका चौहानपासून घट स्फो ट घेतला. बंटी आणि सोनाक्षी अनेक ठिकाणी मीडियाला एकत्र दिसले आहेत, दोन्ही सोबत अनेक मोठ्या पार्ट्यांमध्ये एकत्र दिसले आहेत.

या दोघांची अद्याप एंगेजमेंट झालेली नसली तरी लवकरच ही आनंदाची बातमी ऐकायला मिळेल असे संकेत त्यांच्या कुटुंबीयांनी मीडियाला दिले आहेत. यावरून हे पूर्णपणे स्पष्ट झाले आहे की या दोघांचे कुटुंब या नात्यावर खूप आनंदी आहेत, त्यांना या नात्यावर कोणताही आक्षेप नाही.