रवीना टंडनची मुलगी आहे अप्सरा, आईसारखी दिसते… नक्की बघा

बॉलीवूडमधील ९० च्या दशकातील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री रविना टंडन हिला कोणाच्याही परिचयाची गरज नाही, तिने अनेक सुपरहिट चित्रपट केले आहेत, पण आता काळाच्या ओघात बहुतांश अभिनेत्यांची मुले तरुण झाली आहेत. इतकंच नाही तर स्टारकिड खूप हेडलाईन्सही गोळा करतो. अशाच एका अभिनेत्रीच्या सुंदर मुलीचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, ज्याबद्दल तुम्ही क्वचितच सांगितले असेल किंवा तुम्ही पाहिले असेल.

९० च्या दशकात तुम्ही एकापेक्षा एक अशा अभिनेत्री पाहिल्या असतील, ज्यांनी आता स्वतःला लाइमलाइटपासून दूर केले आहे. इतकंच नाही तर ती आपल्या संसारात इतकी व्यस्त झाली आहे की तिला बिचाऱ्या जगाची कल्पनाही उरलेली नाही. चला तर मग भेटूया या सुंदर अभिनेत्रीच्या सुंदर मुलीला. तुम्हाला अभिनेत्री रवीना टंडन आठवते का? होय, ९० च्या दशकातील एक सुंदर अभिनेत्री असण्याव्यतिरिक्त ती खूप सुपरहिट होती.

रवीना टंडनची गोविंदासोबतची जोडी किती छान आहे. रवीना टंडनने बहुतेक चित्रपट गोविंदासोबत केले. या दोघांमध्ये अशी केमिस्ट्री होती, जणू काही ते दोघेही खऱ्या आयुष्यातही स्वतःला डेट करत आहेत, पण अशा बातम्या दोघांमध्ये कधीच समोर आल्या नाहीत. त्या काळात रवीना आणि गोविंदाची जोडी इतकी अफलातून होती की दोघांना एकत्र दिसले नाही तर प्रेक्षक निराश व्हायचे.

अभिनेत्री रवीना टंडनने अनिल तराणेसोबत लग्न केले आहे. त्यांना दोन मुलेही आहेत. एक मुलगी आणि एक मुलगा. आता त्यांची मुलगी खूप मोठी झाली आहे. पहिल्यांदाच रवीनाच्या मुलीचे फोटो व्हायरल होत आहेत. रवीनाचे बालपण परत आल्यासारखे वाटते. रवीना टंडनच्या मुलीचे नाव रक्षा आहे. रक्षा तिच्यासारखीच सुंदर आहे. अलीकडेच, रक्षाने तिचा वाढदिवस साजरा केला, जिथे आई आणि मुलगी दोघेही कॅमेऱ्यात कैद झाले, त्यानंतर इंटरनेटवर खळबळ उडाली.

रक्षाच्या चेहऱ्यावरून निरागसता ओसंडून वाहत आहे. निरागस दिसणार्‍या रक्षाला सध्या तिचा अभ्यास करायचा आहे. तसेच, रक्षाला चित्रपटांमध्ये करिअर करायचे नाही, कारण रवीनालाही आता चित्रपटांमध्ये रस नाही. आम्ही तुम्हाला सांगतो की रक्षाने तिच्या वाढदिवसाला हिरव्या रंगाचा शर्ट ड्रेस घातला होता, ज्यामध्ये ती खूप सुंदर दिसत होती. रक्षाला पाहून रवीनाचे बालपण आठवले. रवीना आपल्या मुलीबद्दल खूप गंभीर आहे, त्यामुळे ती मीडियाला बचावापासून आणि आता स्वतःलाही दूर ठेवते.

रवीनाने तिचे करिअर लगेचच संपवले, त्यामुळे लोक तिला खूप मिस करतात. आज त्याची फॅन फॉलोइंग कमी झाली आहे असे नाही. इतकेच नाही तर रवीना आजही पूर्वीसारखीच अतिशय सुंदर आणि ग्लॅमरस लूकमध्ये दिसत आहे. रवीनाचे संपूर्ण लक्ष आता तिच्या कुटुंबावर आहे. त्यांचे वैवाहिक जीवन खूप चांगले चालले आहे. कधी ती जाहिरातीत दिसते, तर कधी ती आपल्या कुटुंबासोबत मस्ती करताना दिसते.

बॉलीवूड अभिनेते आणि अभिनेत्रींच्या मुलींचे फोटो व्हायरल होण्याची ही पहिलीच वेळ नाही, आता सामान्यतः असे दिसून येते की ते स्वतःहून सोशल मीडियावर व्हायरल होतात की टि आ र पी चा भाग आहेत, हे सांगणे कठीण आहे कारण आजकाल. सोशल मीडियावर जाणीवपूर्वक व्हायरल केले आहे.