सुंदरतेच्या बाबतीत दीपिकाला हि मागे टाकते हि अभिनेत्री…

दीपिका रणवीरचे…

लग्न झाले असून सध्या दोघांच्या लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. दीपिका आणि रणवीरच्या लग्नात त्यांच्या कुटुंबियांनी हजेरी लावली होती. त्यांच्या लग्नामुळे, त्यांच्या कुटुंबियांबद्दल बर्‍याच चर्चा झाल्या, जे नेहमीच प्रसिद्धी आणि मीडियापासून दूर राहिले.

माध्यमांची या दोघांच्या कुटूंबावर लक्ष असलं होताच पण त्यांच्या लग्नात एक व्यक्ती होती जी नक्कीच चर्चेत होती आणि ती रणवीर सिंगची बहीण रितिका होती. इटलीहून परत आल्यानंतर मीडिया कर्मचार्‍यांनी रणवीरची आई अंजू आणि त्याची बहीण रितिका भनवावी यांनाही पकडले.

विमानतळाबाहेर जाताना मीडिया कर्मचार्‍यांनी त्या दोघांना घेराव घालून त्यांची छायाचित्रे घेतली. यावेळी दोघांनीही मीडियाला भेट दिली आणि हसतमुख फोटो देखील क्लिक केले. रणवीरची बहीण रितिका बॉलिवूडमध्ये नसली तरी ती बॉलिवूडमधील इतर अभिनेत्रींपेक्षा कमी सुंदर नाही. तर, आज आम्ही तुम्हाला रितिकाचे काही फोटो दाखवणार आहोत ज्यांनी तिच्या सौंदर्याचं साक्षीदार केलं आहे. रितिका रणवीरची मोठी बहीण आहे आणि तिने नेहमीच लहान मुलाप्रमाणे रणवीरची काळजी घेतली आहे, म्हणूनच रणवीर रितिकाला एक लहान आई म्हणतो.

दोघांमधील संबंध खूप मजबूत आहेत. रणवीरने एका मुलाखतीत सांगितले होते की जेव्हा तो न्यूयॉर्कमध्ये शिकण्यासाठी गेला असता तेव्हा रितिका त्याला रक्षाबंधनच्या दिवशी लिफाफ्यात राखी, टीका आणि मिठाई पाठवत असे. रितिका नेहमीच लाईम लाइट आणि मीडियापासून दूर असते. पण तिचे सौंदर्य म्हणजे माध्यम तिच्याकडे पाहत असते. रितिकाची फॅशन सेन्स स्टाईल इतकी अप्रतिम आहे की ती बॉलिवूडच्या टॉप अभिनेत्रींना हरवू शकते.

रणवीरप्रमाणेच दीपिकाही रितिकाचा आदर करते आणि रितिकाची आवडती नायिका दीपिका आहे. रितिकाने रणवीर आणि दीपिकासाठी एक पार्टी देखील आयोजित केली आहे, ज्यात दोघांचे काही जवळचे मित्र देखील आहेत, ही पार्टी दीपिका आणि रणवीरसाठी लग्नाची भेट आहे.